10 ตอบกลับ

บ้านนี้ 39w ไปตามนัดแต่ว่าปากมดลูกเปิดแล้ว 2เซนให้รอแอดมิท พอเที่ยงเปิด 5เซน นอนรอ(ปวดทนได้)ถึง4โมงเย็นไม่เปิดเพิ่ม สุดท้ายผ่าค่ะ น้ำหนัก 3460ก.

รพ.รัฐเหมือนกันค่ะ เขากลัวเด็กขาดออกซิเจนค่ะ

บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรเลย 40+3โดนเร่งคลอดจนปากมดลูกเปิด8ซม.เเล้วไม่เปิดเพิ่ม บวกแม่ตัวเล็กด้วยคุณหมอเลยสั่งผ่าฉุกเฉิน น้องน้ำหนัก3,915กรัม

น้องไม่งอแงเลยค่ะ ตอนนี้3เดือน27วัน น้ำหนัก8กิโลแล้ว

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้ 39+5 แล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แอบกลัวจะได้ผ่าเหมือน 🥺🥺

ใจไม่อยากให้ผ่าเลยค่ะ กลัวไปหมด กำหนด 22 นี้ แต่ถ้ายังไม่ออกหมอนัดให้ไปวันที่ 25 รอลุ้นทุกวันเลยค่ะ 🥺🥺🥺

TapFluencer

เหมือนกันเลยค่าาาาาอนอนรอเจ็บ7-8ชม.สุดท้ายขอผ่า ไม่ไหวจริงๆ บ้านนี้ 3360 ค่า

จริงค่ะเจ็บสองต่อ🥹

บ้านนี้ก็41เหมือนกันค่ะ ตอนนี้มีอาการท้องแข็ง ย่างเดียว ลุ้นคืนนี้😂

นิ่งเลยค่ะ น้องใจเย็นมากกกก เหมือนพี่ชายเขาเลย อิแม่ก็เดินไม่ไหวแล้ว อยากร้องไห้เลย😰😭

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆๆนะค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะแม่

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่า

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ🥰

ขอบคุณมากค่า💗