39 ตอบกลับ

ไปอ่านเจอมาค่ะท้อเหมือนกันค่ะ 👉👉👉สู้ๆๆนะคะ คุณและลูกมีบุญมากนะคะ. ปีนี้มันมีแต่วิกฤติแต่มันจะดีขึ้นเรื่อยๆๆคะเพราะเด็กที่เกิดปีนี้เขาจะมีอายุยืน และนำพาความเจริญรุ่งเรืองมาให้แม่คะ..✌✌✌👈👈👈

ขอบคุณนะคะ💕

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่ต่างตรงที่ของหนูเค้ามีคนใหม่ แรกๆก็ดูอยากเป็นพ่อของลูกตอนนี้เงียบหายไปเลย หนูห่างกันมา4เดือนแล้ว ยังแอบร้องไห้บางวันอยู่เลยค่ะแม่ สู้ๆนะคะ เราจะผ่านมันไป

ขอบคุณนะคะ สู้ๆเหมือนกันคะ

สู้ๆนะค่ะอย่าไปเสียดายเลยค่ะถ้าเขารักเราจริงต้องไม่ทำให้เสียใจยิ่งอุ้มท้องลูกของเขาด้วย สู้ๆนะค่ะเข้มแข็งเพื่อตัวเล็กในท้องแม่เลี้ยงเดี๋ยวมีความสุขเยอะแยะเลย 😊😊🥰🥰

ขอบคุณมากเลยคะ

สู้ๆนะตัวเองคนเจ้าชู้ไม่มีวันเปลี่ยนนิสัยได้ เราเองก็เลี้ยงเดี่ยวมาเหมือนกัน บาทเดียวก็ไม่เคยหยิบยื่นให้ลูก ลำบากหน่อยแต่ผ่านมาได้นะ

ขอบคุณนะคะ สู้ๆเหมือนกันนะคะ✌💕🙏

VIP Member

สุ้ๆค้ะ มันไม่มีอะไรเดียวมันก้อกลับมา ตอนท้องแฟนชอบนอกใจ ถ้ามันกลับไปหาคนเก่าไม่ต้องเอามันกลับมาแม่. ผชไม่มีความรับผิดชอบ. สุ้ๆค้ะ

ขอบคุณนะคะ💕🙏

เตรียมตัวต้อนรับคนรักใหม่ได้เลยจ้า อีกไม่กี่สัปดาห์ก็เจอกันแล้ว...เรื่องอื่นไม่ต้องคิดแล้วจ้าแม่...สู้ๆนะคะ เพื่อเจ้าตัวเล็กจ้าาา🤗

ขอบคุณนะคะ🙏🙏🙏🙏

เหนื่อยค่ะ แต่มีความสุขมากกว่า เราก็เลิกกับแฟนเหมือนกัน ดีที่ยังมีพ่อแม่พี่ ช่วยกันเลี้ยง สู้ๆน่ะค่ะ เป็นกำลังใจให้จ้า

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

สู้ๆนะคะ ปล่อยผู้ชายแบบนั้นไปเลยค่ะเราต้องสรองเพื่อลูกของเราค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่กับเจ้าตัวน้อยนะคะ✌🏻🤰🏻

ขอบคุณนะคะ🙏

ให้เวลากับตัวเองนะคะ ค่อยๆคิดแล้วก็ค่อยๆตัด แล้วเอาเวลาทั้งหมดมาโฟกัสที่ลูกนะคะ แล้วเราจะอยู่ได้แบบมีความสุข

ขอบคุณมากเลยคะ💕🙏

เด็กบางคนก็ภูมิใจที่มีแม่ที่เก่งและเลี้ยงมาคนเดียวได้มากกว่ามีพ่อไม่ได้เรื่องนะคะ สู้ๆนะคะ🤟🏻🙏🏻

ขอบคุณนะคะ🙏