5 ตอบกลับ

นานจังของเรานัด5วีคเหนถุงการตั้งครรภ์ในมดลูก 6วีคนัดอีกเห็นถุงไข่แดง 7วีคนัดอีกเห็นหัวใจพร้อมเด็ก นัดอีกที10วีค17ต.ค66พร้อมฝาก

ฝากที่คลีนิคหมอดูแลดีมากคะเคยไปรพ.แล้วหมอตรวจไม่ท้อง

บ้านนี้พึ่งไปฝากเมื่อวาน6wหมอซาวด์ไม่เจออะไรเหมือนกันค่ะหมอเลยนัดไปซาวด์อีกรอบเดือนหน้าตอนครบ12wพอดีเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่🥰

ทางนี้ฝาก5w หมอนัดอีกที 9wดูหัวใจน้อง วันที่30นี้ค่ะ และอีกรอบ12wเพื่อรับสมุดชมพูค่ะ

ดีจังค่ะทางนี้นานเลย🥰

ปกติคะ ไม่แปลกหรือนานไปเลย ปกติเขาก้อนัดทุกๆเดือนอยุ่แล้ว

เราเจอตอน6วีคค่ะ หมอนัดอีกที10วีค

ดีจังค่ะทางนี้อีกนานค่ะ❤️🥰