ท้องตอนอายุ39 ลูกคนแรกรอมา7ปี มีใครท้องตอนอายุมากบ้าง

มีใครท้องตอนอายุ39บ้างคะ ลูกคนแรกค่ะรอมา7ปีแอบกังวลนิดๆค่ะ เพิ่งตรวจตอนเม็นส์หายไป5 วันค่ะ กังวลเพราะท้องตอนอายุ39ค่ะ

ท้องตอนอายุ39 ลูกคนแรกรอมา7ปี มีใครท้องตอนอายุมากบ้าง
68 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ ดูแลตัวเองดีๆพอ อย่าเครียด

ท้อง2ค่ะกำหนดคลอด28เมษาอายุเท่ากันเลยค่ะ

VIP Member

อย่ากังวลไปเลยค่ะสมัยนี้คุณหมอเขาเก่ง

เรา 39 ค่ะ ท้องสอง ห่างจากคนแรก 15 ปี

ดูแลตัวเองดีๆค่ะ อย่ากังวลเลยค่ะ

39คะ ตอนนี้ท้องได้25สัปดาห์​แล้วคะ

มีค่ะแม่บ้านนี้39คลอดพฤษภาค่ะ

พี่เกิด20 กำหนดผ่า28นี้จ้า

เพิ่งมาเหมือนกันค่ะ39

แม่หนูท้องตอนอายุ39ค่ะ