77 ตอบกลับ

เป็นที่หน้าอก คอ ตอนท้องอ่อนๆค่ะ ตอนนี้ 5 เดือนหายหมดแล้ว

คลอดแล้วก็หายค่ะ บ้านนี้เต็มหลังเลยพอคลอดหายหมดเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ เต็มหน้า คอก็เริ่มขึ้นนิดหน่อยแล้ว

คลอดแล้วก็หาย ค่อยดูแลรักษาเอาค่ะแม่ อย่าเคลียดนะคะ

แบบนี้เลยค่ะแม่...ปกติไม่มีพอท้องปุบมาเต็มที่เลยจ้า

บ้านนี้เปนเหมือนกันคะ ขึ้นหน้าอก คอ หน้าผาก และหลัง

หนูเป็นที่หลังตอน3เดือนค่ะตอนนี6เดือนเริ่มหายแล้ว

เป็นคะ ทั้งหลังแขน แต่คอนคลอดแล้ว เหลือรอยแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ทั้งหน้าอกหลังท้อง ขึ้นเยอะมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ ทั้งหน้าอก ใบหน้า และหลัง