77 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นตั้งแต่ท้องอ่อนๆเลยค่ะตอนนี้ จะ 9 เดือนแล้วเริ่มไม่มีแล้วค่ะหายไปเอง

เป็นเมือนกันตอน4เดื่อน ขึ้นเต้มหลังเต้มหน้าอกตอนนี้6เดื่อนเริ่มหายค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องแรกด้วย เขาบอกไม่ให้ไปเกามันเดี๋ยวจะหายไปเองจ้า

เป็นค่ะท้องแรกไม่เป็นได้ผช. ท้องนี้เป็นหนักมากไปซาวมาได้ผญ.ค่ะ

เป้นเหมือนกันค่า..เบาลงแล้วค่า..หน้ามีสิวเต็ม..เบาลงไม่ค่อนมีสิว

ที่หน้าอก หลัง ท้อง คอ เป็นหมดเลย ตอนนี้9เดือนแล้วค่อยๆจางไปเองค่ะ

อดทนนะค่ะ เพื่อลูกเด้ะพอคลอดก้หาย

เป็นคะ ขึ้นคอ หน้าอก หลัง ก้น ขึ้นหมด ยกเว้นหน้าคะโชคดีนิดนึง😆😆

VIP Member

ของเราเป็นที่หลังค่ะเยอะมาก เป็นได้จนถึง4เดือนแล้วก็หายค่ะ

ห้ามเกานะคะเดี๋ยวก็หาย ตอนเราใกล้คลอดก็เป็นพอคลอดก็หายไปเอง

เป็นใกล้คลอดเหมือนกันค่ะยิ่งใกล้จะคลลอดยิ่งขึ้นเยอะมากทั้งหลัง หน้าอก ท้อง เต็มไปหมดเลย

VIP Member

เปนค่ะ ข้างเอวใต้คางหลังก็มีบ้างค่ะหน้าท้องมีแต่ไม่มาก