11 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ไม่กลับค่ะ รอผ่า 29 นี้ แม่ไม่ต้องกังวล ลูกเลือกว่าอยากให้ผ่าก็ผ่าค่ะ แต่ถ้าเขาอยากให้คลอดเองเด่วก็กลับหัวค่ะ ปล่อยไปตามธรรมชาตินะคะ

ถ้าเกิน37วีคผ่า100%คะแม่..บ้านนี้ก้ใม่กลับหัวยังนอนยุข้างขวายุเลยหมอนัดผ่า28นี้แล้วคะ..จากกำหนดคลอด5ตุลา

ของเค้าพึ่งจะกลับหัวตอน37+2 ตอน36+3 หมอบอกน้องยังไม่กลับหัวเหมือนกันค่ะ

**อัพเดตนะคะ**ไปอัลตร้าซาวดูหมอบอกน้องกลับหัวแล้วค่ะ เอาหัวลงเยอะแล้ว

ไม่กับแล้วค่ะแม่ ที่บ้านก็รอจน36 วิค น้องไม่กับต้องผ่า

บ้านนี้ไม่กลับค่ะ 34+3 มีอาการท้องปั้นแข็งบ่อย

บ้านนี้น้องไม่กลับค่ะ หมอนัดผ่า 3ตุลา

บ้านนี้ 34week ตั้งใจจะคลอดเองเหมือนกันคะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆ ค่า✌️

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️