24 ตอบกลับ

ดิ้นแล้วจ้า แค่คุณแม่ ยังไม่รู้สึกดิ้น แค่นั้นเองค่ะ

ใจเย็นๆค่ะคุณแม่ ของเรา22-23วิคถึงรุ้สึกว่าลูกตอดค่ะ

ดิ้นแล้วค่า อาจจะดิ้นเบาๆ แม่อาจจะไม่รู้สึกค่ะ

อาจมีตอดๆนะค่ะ คล้ายท้องร้อง ลองสังเกตคะ

VIP Member

บางทีเราอาจจะท้องหนา เลยยังไม่รู้สึกค่ะ

VIP Member

เค้าดิ้นแล้วค่ะ แต่เราอาจจะยังไม่รู้สึก

VIP Member

ใจเย็นคะ หน้าท้องแต่ละคนหนาไม่เท่ากันคะ

VIP Member

บ้านนี้ น้องตอด23week ดิ้นตอน25weekค่ะ ท้องที่4

สักเกตุได้ชัดขึ้นกะตอน 22 วีคค่ะของเราอะ

แม่อาจจะน่าท้องหนาก็เลยยังไม่รู้สึก