107 ตอบกลับ

สู้ๆนะค่ะเราก็พึ่งเลิกกับพ่อของลูก​ ยังไงจะทำอะไรก็นึกถึงลูกมากๆนะค่ะ​ ✌️

สู้ๆนะคะคุงแม่ เจอน้องแล้วจะช่วยให้คุณแม่มีความสุขขึ้นนะคะ สตรองคะ ลุย

สู้ๆนะเราต้องก้าวผ่านมันไปให้ได้ (เลี้ยงเดี่ยวคือกันจ้า)

สู้ๆค่ะบ้านนี้ก็เเม่เลี้ยงเดี่ยวจะคลอดเดือนหน้าเเล้ว

สู้ๆนะคะแม่ บ้านนี้ก็ไม่ต่างกันคะ สู้ๆไปกับลูกนะคะ ✌

ดีแล้วคะ​ อย่างน้อยเขาก็ไม่เห็นพ่อแม่ทะเลาะกัน

เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่❤️สู้ๆนะคะ✌🏻✌🏻เพื่อลูกค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ทุกอย่างจะผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ✌

สู้ๆนะคะ ตัวเล็กคือกำลังใจสำคัญที่สุดนะคะ

สู้ๆนะคะ เราก็เเม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน