5 ตอบกลับ

ไปหาหมอให้หมอตรวจ จะดีกว่ามาถามในนี้นะคะคุณแม่😂 ข้างในเราดูด้วยตาเปล่าไม่รู้

VIP Member

ลองไปให้หมอเช็คดีกว่า บางทีไม่มีอาการ เราเคยเป็นค่ะ ให้หมอซาวด์ดูจะดีกว่า

เกิดอุบัติเหตุไม่ว่าจะน้อยหรือรุนแรงควรไปหาหมอดีสุดคะ.ของเค้าตอนท้องได้31วีคลูกกระท้อนตกใส่ท้องแรกๆไม่มีอาการใดๆเลยพอตกดึกมีเลือดออกไปหาหมอโดนฉีดยาระงับการคลอดฉีดบำรุงปอดน้องไปสี่เข็มนอนร.พสามคืนเลย

VIP Member

ถ้าแม่ไม่ปวดท้อง ไม่มีอาการตกเลือด มูกเลือดไหล หรืออาหารอื่นๆถือว่าปกติค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ให้หมอเช็คดูนะคะแม่ เพื่อความชัวร์ค่ะ

ควรหาหมอค่ะ