89 ตอบกลับ

รอเจ็บท้องจริงค่ะ.. เจ็บหลอกมาเป็นสัปดาห์ละคะ​ 37+6

รอเจบจิงเหมือนกันค่ะ หลอกนานมากแล้วทรมานจัง

12มกราคมจ้า ลูกสาวปากมดลูกไม่เปิดหมอนัดผ่าเรยย😅

สุโขทัยค่ะ ตามจริงจะผ่าให้ตั้งแต่38วีคแล้วจ้าแต่แม่ขอเวลาคลอดเองแต่ปากมดลูกไม่เปิดเรยได้ผ่า🤣

กำหนด13มกราค่ะ มีท้องแข็งเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ

17มกราคมมีเจ๊บเตือนแต่ยังไม่มีอาการอื่นค้ะ

14มกราคม​ยังไม่คลอดเลย ท้องเเข็ง​บ่อ​ยมาก​

11 ม.ค.64 มาอาการนิดหน่อยค่ะ

สู้ๆค่ะบ้านนี่แตกเมื่อวานจร้ากำหนด18มกราคม64

21 จร้า มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว ไม่รู้จะถึง21 ป่าว

บ้านนี้กำหนด​24​ม.ค คุณหมอนัดผ่า12​มกรา​64 นี้ค่ะ

ดีจังค่ะแม่ พยาบาลบอกเรารอได้ถึง41w ถ้าไม่ออกถึงต้องผ่ารอนานเกินต้องคอยพวงนับลูกดิ้นตลอดเครียดกว่าเดิมอีก

9 มกรา เช่นกันค่ะ แต่ยังไม่มีวี่แววเลย 😉😉😉

วันนี้ไปโดนกระตุ้นเปิดเพิ่ม2เซน แต่ยังไม่คลอดเลยค่ะ

12 ม.ค ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะอยากแตกแล้ว