279 ตอบกลับ

ดีใจที่ลูกมาเกิดเป็นลูกแม่และพ่อนะคะ รักที่สุด

รอเจอหน้าหนูอยู่นะ ใกล้จะได้เวลาเจอกันแล้วน้าา

รอวันที่เราได้เจอหน้ากันนะหนูน้อย 💓💓👩‍❤️‍👨🤰👶

นับวันรอวันที่จะได้เจอกัน จะดูแลให้ดีที่สุด💕💕

รักลูกมากนะ ขอให้หนูแข็งแรง คลอดง่ายๆนะครับ👶😍

VIP Member

ขอให้ลูกแข็งแรง ได้เจอกันเร็วๆนี้นะคะ คนเก่ง

คนแปลกหน้าที่อยากเจอมากๆ รักตั้งแต่เริ่มต้น

รักตั้งแต่ยังไม่เจอหน้า แข็งแรงก็พอแล้วครับ

TapFluencer

รักและเป็นห่วงต้าวสาคูของแม่ที่สุดในโลกเลย

VIP Member

บอกว่าคิดถึงมากๆๆๆๆๆๆและรักลูกนะคะน้องทีเจ