Những món quà Valentine tuyệt vời dành cho bà bầu

Để không khiến các nàng bầu thất vọng, từ những gợi ý của theAsianparent Viet Nam hãy cân nhắc và lựa chọn được đúng món quà vừa ý nghĩa, vừa phù hợp dành tặng một nửa yêu thương của mình nhé! ❤️ Gói massage cho bà bầu: giúp thư giãn tinh thần, xoa dịu những cơn đau nhức và giúp chị em relax hơn nhiều trong thời kỳ bầu bí. ❤️ Quần áo, đồ lót, giày dép cho bà bầu: váy áo của các hãng thời trang hiện nay luôn có những thiết kế riêng dành cho các bà bầu, vừa cập nhập xu hướng, lại giấu dáng, che bụng rất được lòng các chị em. ❤️ Cùng vợ đi mua sắm đồ cho bé yêu: Nếu vợ đang mang bầu trong khoảng từ tháng thứ 7 trở đi, 2 vợ chồng bạn có thể dành riêng một buổi để ghé thăm các trung tâm thương mại, các shop Mẹ - Bé để sắm sửa, chuẩn bị những món đồ cần thiết cho sự chào đời của bé yêu mà các bạn đang mong đợi. ❤️ Một bộ ảnh thai kỳ: Tùy vào điều kiện, 2 bạn có thể đến studio hoặc tự chụp một bộ ảnh tại nhà với concept đơn giản, ấm cúng mà nhân vật chính là cô vợ bầu đáng yêu. ❤️ Những món quà handmade: Một gợi ý cho món quà handmade tặng vợ bầu dịp Valentine là tự tay làm một khung Sonogram. Đây là khung ảnh để đặt hình siêu âm của bé vào trong.

Những món quà Valentine tuyệt vời dành cho bà bầu
19 Các câu trả lời

Hữu ích quá. Nhưng mà lại đẻ mất rồi ạ

điều quan trọng là em đã hết bầu..😅

TapFluencer

điều quan trọng là không có ai tặng cho

TapFluencer

Đến ngày đó là em đẻ rồi 😍😍😍

E đẻ trc Valentine oy Ad :))

TapFluencer

hết bầu rồi còn đâu

VIP Member