183 ตอบกลับ

อยากได้แบบนี้จังเลย แต่ไม่มีโอกาสเพราะเรามีไข่แค่ข้างเดียว แล้วก็เป็นคนมีลูกยากด้วย ขอให้คุนแม่และน้องสุขภาพแข็งแรงน่ะค่ะ

ขอให้คุณแม่สุขภาพ​แข็งแรง​นะคะ​ เย้ๆดีใจด้วยนะคะ​ อยากมีลูกแฝดบ้างจังง​ ตื่นเต้นแทนคุณแม่จังเลยย55❤️❤️

ดีใจด้วยนะค่ะแม่ ขอให้น้องมีสุขภาพร่างแข็งแรงนะค่ะ คลอดเดือนเดียวกันเลยค่ะแต่แม่บ้านนี้ไม่ใช่แฝดค่ะ

เหมือนกันเลย เรา25wแล้วถีบกันทีทั้งจุกทั้งเจ็บ ของเราเห็นเเค่A Bไม่ยอมให้เห็นเลยนอนคว่ำอย่างเดียวเลย

ยินดีด้วยค่ะ 13 week ดูเพศได้แล้ว อิอิ นี้ก็รอว่าจะครบ 16 จ้าว่าไปซาวน์เหมือนกัน

เจาะเลือดอ่ะค่ะ เลยรู้เพศไว

ยินดีด้วยนะคะแม่ ขอให้แข็งแรงสมบูรณ์ทั้งคุณแม่และน้องทั้งสองเลยนะคะ

ยินดีด้วยคร้า อยากทราบว่าน้องยาวเท่าไหร่ค่ะ พอดีได้ twin เหมือนกัน 👶🏻👶🏻

22week ยาว25 เซ็นค่ะ

อยากได้แฝดมั่งจัง แต่ทางนี้ไม่กรรมพันธุ์ฝาแฝดเลยจ้า คงจะยากมาก 😂😂

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอใก้คุณแม่และน้องแฝดสุขภาพแข็งแรงนะคะ😘😘😘😘

ขอบคุณนะคะ 😊

ยินดีด้วยค่ะ คุณแม่ มาคู่เลย แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน่ะค่ะ