Quà starkombucha về rồi

Starkombucha về rồi các m ạ. Nhà thì toàn người gầy, thế nên dù thèm t vẫn định cất, khi nào có ai béo béo đến nhà thì cho uống 😂 Cơ mà, hôm qua, chú bọn trẻ về chơi, rảnh rảnh 2 chị em ngồi nấu mì ăn, ăn xong nó than : Mì ngon! Mà giờ có nước gì chua chua uống nữa thì ngon nữa 😂 -Nước chua hả? Đây! Mày bỏ đá vào uống, đảm bảo ngon. Nó uống hết nửa lon, rồi định tranh luôn nửa lon còn lại 😂.Sau đó, nó ôm theo luôn 6 lon về. Tối qua chị 3 bảo : Sao mẹ không để lúc nào con béo mẹ cho con uống. Nhỡ mai con tăng lên 50 cân thì sao 😂Để chú M lấy rõ nhiều.... 😂 -Chú lấy có 6 lon thôi mà... -Không phải, chú lấy nhiều lắm -Nhiều là bao nhiêu? -Đây, con tính cho mẹ : Có mỗi 12 lon, hôm trước mẹ uống 1 lon rồi, trưa nay, em Sâu mang ra cho con Tô (con chó nhà t ấy mà) gặm uống 1 lon. Giờ còn có 4 lon. Thế chả phải chú lấy rõ nhiều à? 😂 --À, thế chắc chú lấy 600 lon... -Không....... 😂 Sáng nay, vào ngó messenger, thấy ad nhắn shipper gọi không được, nhiều quà nên ad ko biết là quà gì. T trốn ck 😂 gọi cho shipper thì anh ấy bảo : Là cái thùng nước anh giao cho em hôm nọ còn gì, anh gọi em mãi mà em chặn số của anh không thèm nghe đấy còn gì, lúc anh giao em còn đứng ở sân đấy còn gì.... Cái giọng hờn rõ ràng quá chứ không phải t cố ý hiểu nhầm đâu nhé kkk Tiện chuyến 😂em nhờ ad bảo với anh shipper, không phải em chặn số đâu ,là do em cài đặt chặn các số không xác định nên nó thế .Lần sau mà còn hờn dỗi là người ta bắt về nuôi luôn đấy 😂 #TAPquatang

Quà starkombucha về rồi
33 Các câu trả lời
TapFluencer

mh cũng hờn dỗi mom lắm cơ, bắt về nuôi đi mom nè eee😍 😂😂😂😂

TapFluencer

Chúc mừng chị 9. Cơ mà túm lại giờ còn lon nào nữa ko chị 🤗

chúc mừng c9.. mỗi món quà là 1 câu chuyện........hài 🤣🤣

VIP Member

Chúc mừng mom, còn máy nước ép nữa đúng không mom 😂

VIP Member

Chúc mừng mom nhé, chú được hưởng ké😂

biết khi nào mới trúng đc để uống thử