Clothes

Hello sino po dito yung taga Dau Mabalacat Pampanga?Mommies na hindi maselan ipapamigay ko na lng po yung damit ng baby ko pang newborn po ito.

Clothes
43 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

Hi sis sana po matulongan nyo po ako walang wala po kase akung pambili nang gamit nang baby ko. 250 aday lang kase asawa ko sobrang short ako sa budget kase kailangan ko nang 18k sa pampaanak. Di kame makaipon nang maayos kase nung mga una kung pagbubuntis sobrang selan ko dami ko iniimon na gamot hangang 20 weeks lang ako naging okay okay. Sana mapansin nyo po. God bless po saatin.

Magbasa pa

Hello po GoodEvening pwede sakin nalang po ung pang newborn 1st time mom here😊🙋‍♀️sana palarin ako na maibigay sakin yan mabalacat area Lang po ako mam😘😘🙏godbless

pwede po bang sakin nalang mommy? kahit po ako na mag bayad ng shipping fee, Marikina po ako. naubos po kasi ipon namin ni mister nung dinugo ako nung 1st trimester.

2y ago

okay naman na sis, medyo worried lang kasi parang ang baba nung matres ko. april 10 or 15 pa ako mag papa ultrasound

ako kahit taga angeles ako 😅😅 wla pang damit si baby ko butas butas na chaka isang piraso nalng baruan nya heheeh sana mapalad

VIP Member

Ako po concepcion po ako pwede po ba. Soon to be single mom po kc ako wlang pambili gamit para kay baby😢🙏

VIP Member

Wow. Godbless you Mommy. Ako rin naipamigay ko na noon pa mga newborn clothes ng anak ko.

Donate mo nalang po or ibigay sa LGU para sila mag bahagi sa mga nangangalilangan.

mindanao po sana nd pako naka bili gamit ni baby 40 wks po ako, kc wala pa pambili

sana ol sakin nalang po wala pakong mga damit ni baby first mom po

kung malapij lng sana ako sayang malaking tulong na sana🙁

Related Articles