130 ตอบกลับ

ช่วยเลี้ยงลูกเวลานั้นเราไปทำงาน ขอบคุณที่เทคแคร์กันขอบคุณที่ช่วยเลี้ยงลูกประคองกันไปน้าDaddyมือใหม่ของฉันคุณเก่งมาก🥰

ช่วยเลี้ยงลูก ขยันทำงาน รับฟังปัญหาของเราเสมอ #เสมอต้นเสมอปลาย ทำทุกอย่างแทนเราได้ ช่วยแบ่งเบาความเหนื่อยของเรา 💪😌

สิ่งที่สำคัญที่สุดคือการที่เขาเอาใจใส่เรา แชะเสมอต้นเสมอปลายเหมือนตอนแรกพบ ยันมีลูกจนถึงทุกวันนี้ 🤍🤍 ขอบคุณจริงๆ

ความเป็นผู้นำ เหมือนคนที่คอยปกป้อง คอยนำทาง เป็นผู้รับฟังและให้แง่คิดทางออกในปัญหาที่ดี เป็นผู้ใหญ่ มีเหตุมีผล

สิ่งที่เขาทำให้เราชนะใจได้ก็คือ การดูเเลเอาใจใส่ตั้งเเต่ตอนเเรกคบจนถึงตอนนี้ไม่ว่าตะเป็นสิ่งเล็กๆน้อยๆก็ตาม

ชอบที่เค้าขยัยทำมาหากิน เข้ากับครอบครัวเราได้ ได้ดื่มเหล้า สูบบุหรี่ พาเราไปในทางที่ดี เล่นกีฬาออกกำลังกาย ค่ะ

เค้าดูแลเอาใจใส่ดีค่ะ และเห็นความสำคัญของคนในครอบครัวโดยเฉพาะเรื่องลูกการเลี้ยงดูแลเอาใจใส่ลูกดีมากเลยค่ะ

ชอบตรงที่มีเวลาเล่นกับลูกและสอนลูกได้ ทำให้เราได้มีเวลาผ่อนคลาย อยากให้ขอขวัญสำหรับความเป็นพ่อของลูกที่ดี

เป็นอะไรที่ทำให้เราระเบิดได้ตลอดเวลา อยู่ด้วยแร้วมีความสุข สบายใจ บ้าๆ บอๆ แบบนี้แหละ ชอบ เรยทำให้ชนะใจ

เค้าเป็นคนเสียสละทุกอย่างเพื่อเรา ยอมทุกอย่างเพื่อเรา ทำทุกอย่างเพื่อเรา คอยอยู่ข้างๆ คอนซัพพอร์ตเสมอ