75 ตอบกลับ

VIP Member

คู่ปรับประจำบ้านค่ะ พี่ก็มีนเขี้ยวใส่น้องตลอด ส่วนน้องนั้น ตอนนี้โตขึ้มาอีกนิด ปรับตัวได้บ้างแล้ว ชอบสนใจในตัวพี่ อยากเล่นกับพี่ ชอบเวลาพี่เล่นด้วยดีดี แต่พี่นี่ชอบแกล้งน้อง หยิกแก้ม จิ้มตา หยิกหู บีบแก้มจนน้องร้องไห้ สารพัดจะแกล้งค่ะ 555

ออกัส​ ออร์แกน​ สองแสบของบ้าน​ รออีกคนที่อยู่ในท้องมาป่วนช่วยอยู่ครับ😁😁

พี่ซีซั่นค่ะ น้องคลอดคลอดเดือนหน้าดูหน้าลิงพี่ไปก่อนจ้า

พี่น้องจอมซนจริงๆส่วนอีกคนต้องรอดูว่าจะซนเหมือนพี่ๆไหม😅😅

VIP Member

เมื่อ 6 ปีที่แล้วค้าบบบบ ตอนนี้เป็นหนุ่มเป็นสาวกันแล้วจ้าาา

พี่เจนนี่น้องยังไม่คลอดจ้า กำหนดคลอดน้อง25พฤษภาคม63จ้า

VIP Member

สองพี่น้องจ้า... รอคนที่3อีกไม่นานจะได้เจอกันแร้วววว😍

VIP Member

3แสบประจำบ้านค่ะ​ พี่ต้นรัก​ พี่ต้นข้าว​ น้องต้นน้ำ

VIP Member

ตอนนี้ 2 ซน เดือนหน้ามีอีก 1 แสบ.. แสบสุดๆจร้าบ้านนี้

พี่ชาย 18 ปี 6 เดือน 26 วัน น้องชาย 1 เดือน 28 วันครับ 🥰🥰