100 ตอบกลับ

VIP Member

ซักให้เรียบร้อยเตรียมพร้อมคืะตอนนี้37​สัปดาห์​แล้วค่ะ

เสื้อผ้าน้องซื้อมาใหม่ ซักให้น้องก่อนใส่ทุกตัวจ้าแม่

เราแช่เดทตอลทิ้งไว้ซัก10นาที แล้วเอามาซักปกติค่ะ

VIP Member

จะใหม่จะเก่า​ จะของใคร แม่บ้านนี้ซักก่อนใส่ตลอดจร้า

VIP Member

ปกติคุณแม่ซื้อเสื้อผ้ามาแล้วใส่เลยหรอคะ 😂

ซักค่ะเเม่ของเราก็สั่งมาพอได้ของก็ซักไว้ก่อนเลย

ของเราแช่กับน้ำร้อนแล้วค่อยเอามาซักอีกทีคะ

เอิ่ม....ขนาดซักยังแพ้ นี่กะไม่ซัก เลยเหรอคะ

จะมือ1มือ2ก้อต้องซักค่ะแม่ผิวเด็กแพ้ง่าย

บ้านนี้ซัก3รอบแล้วจ้า น้องยังไม่คลอดเลย555