85 Các câu trả lời

VIP Member

bé m thì mới sinh mà toàn tự nằm nghiêng. nghiêng cả ng luôn ý. cứ để nằm thẳng lực sau quay ra đã nghiêng người ngủ như ng lớn ý

bé nhà mình cũng vậy nên móp 2 bên đầu luôn kg biết làm sao cho tròn đây,bé gần 1tháng à

2 bé nhà mìh đều k biết lật... bé đầu k lật k bò lun.. bé xỏm ngồi r biết di lun... bé thứ 2 giờ 4 thág r vẫn chưa biet gi

VIP Member

bé nhà mình ra tháng là nằm xoay đủ kiểu rồi. mà m tập cho bé nằm sấp để cho mau biết lật với nhanh ngẩng cổ lên hơn

bé nhà mình ra tháng ngủ xoay đủ kiểu, tròn 3 thể biết lật, m tập nằm sấp cho bé đi chờ bé màu biết lật

Super Mum

Mom tập cho con nằm nghiêng trái/ phải! Nghiêng hẵng người luôn. Vừa giúp đầu con tròn đều mà lại mau biết lật

Tùy bé , nhìu bé bỏ lật lun ấy b . con mình h 4m rồi cũng nằm có tư thế cho nằm nghiêng thì nằm nghiêng chứ k lật

Super Mum

bé nhà mình trong tháng đã nằm nghiêng rồi giờ hơn 2 tháng cũng vẫn toàn nằm nghiêng nhưng chưa lật .

Có nh bé trốn lẫy mà bạn, miễn bé vẫn tăng cân, bú, chơi, ngủ và đi ngoài đều thì ko sao ạ

Có bé lười chứ k phải k biết đâu m nhé,như mk ngày trk bỏ qua lẫy vs bò, đứng đi luôn

bé mình 1 tháng là mình đã tập cho lật rồi, nhưng cũng phải 4 tháng mới tự lật dc .

Câu hỏi liên quan