Team April na naging March

April 14 pa EDD ko pero for admission na today kase 4cm na ๐Ÿ˜…. Hindi pa pumuputok panubigan at tolerable lang naman yung pain ng labor ๐Ÿ˜…. Wish me luck mga momsh!

14 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

UPDATE: Baby out at 12:25pm March 27, 37 and 3days ๐Ÿ˜… via NSD. Nakaraos na ๐Ÿ˜. Nakauwi nadin today ๐Ÿ˜. Sunod na kayo! Good luck sa inyo mga mommies! โค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธ Praying for your safe delivery din ๐Ÿ™

Post reply image
4w ago

congrats mamsh

Goooo mi! Safe delivery. God bless. Apr20 EDD ko. Check up ko palang mamaya saka ko malalaman ilang cm na kasi last time 1cm palang.

Ako april 1๐Ÿซฃpurp clear and yellowgreen Discharge lang , may pain sometimes pero Di natutuloy sa labor๐Ÿ˜… Sana all mamsh!

VIP Member

Goodluck and Godbless you po. Me April 10EDD but March 5 nanganak. Mag 1 month na agad kame. hehehe see you soonest baby

God bless sainyo ni baby mii! April 10 EED ko pero close pa raw cervix ko sabi ng OB ko kahapon. We got this mga mii!

4w ago

sign na bayan Ng labor or Hindi pa?

April 8 here!! Puro paninigas pala g ng tyan and parang tinutusok pempem huhu. Goodluck Mi ๐Ÿ’–

gud luck mi aq 2cm asa bhay padin pero edd q april 24 sbi nmn ng ob ok na kse nasa 9th month na daw aq

4w ago

same April 22 edd at 2cm now

have a safe delivery both mommy and baby.. sana all ako no cm pa dn april 4 duedate

God bless po๐Ÿ™ ako po april 3 edd ko hanggang ngayun no sign of labor padin.

4w ago

Makakaraos din kayo mga mommies. Dasal lang ๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™

TapFluencer

Ingat po mii and God bless. ๐Ÿ˜Š Malapit mo ng mayakap si baby mo. ๐Ÿ˜Š