41 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะคุนเเม่ ตั้งชื่อเหมือนกันเลยค่ะ เเต่ของเราเป็นเพศชาย ป้าเขาตั้งให้ 35วีคเเล้วตื่นเต้นมาก

ยินดีด้วยนะคะ​ บ้านนี้ก็ตั้งว่าปลาวาฬ​ค่ะ​ แต่น้องเป็นผู้ชายค่ะ​ คลอดเดือนหน้า

ตั้งใจจะให้ลูกชื่อปลาวาฬเหมือนกันเลยค้า🥰💗

งืื้อจิ้มลิ้มมากเลยลูก ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

รักใครให้ทำปากแดง😘😘 น่าชังมากๆ เลยค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

อยากเจอบ้างแล้ว 40 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าเอ็นดูมากเลย 🥰

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าเอ็นดูมากค่ะ

VIP Member

น่ารักจังหนูน้อย ยินเด้วยน่ะแม่