จากที่แอบอยู่ในแอฟมานาน ??????

?ยินดี ต้อนรับสู่โลกใบใหญ่นะครับลูกชาย? ??เด็กชาย ปุญญพัฒน์ แย้มประโคน ⭐️ต้นปุญญ์? ??ปุญญพัฒน์ แปลว่า เจริญด้วยบุญ ??ต้นปุญญ์ แปลว่า ต้นแห่งบุญบารมี ?เกิดวันที่ 27 เดือน มีนาคม 2563 ⏰เวลา 17:22 น ?น้ำหนักแรกเกิด 3070 ??คลอดธรรมชาติ ??38 w 5d ?เกิดที่โรงพยาบาลบุรีรัมย์ ?เลี้ยงง่ายๆโตไวๆเป็นเด็กดีของพ่อกับแม่นะครับ ?ผมเกิดช่วง covit-19 ครับ

จากที่แอบอยู่ในแอฟมานาน ??????
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ