264 ตอบกลับ

สู้นะค่ะ ดูแลตัวเองดีๆเดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ แต่สู้ต่อไปค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ :)

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องมาไหม เป็นกำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่สู้ต่อไปนะคะ

แสดงความเสียใจด้วยนะคะเข้าใจความรู้สึกแม่เลยคะ

กลับมาแข็งแรงไวๆนะคะ ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ก่อนที่น้องจะหยุดหายใจ แม่มีอาการยังใงบ้างค่ะ

ไม่มีอาการผิดปกติอะไรเลยค่ะ ไปตรวจตามนัดก็เจอแบบนี้เลยค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ น้องพร้อมน้องจะกลับมาเร็วๆนี้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เด่วน้องก็มาใหม่จ้าแม่สู้ๆจ้า

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องมาเกิดกับแม่ใหม่นะคะ