264 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้หมอบอกโอกาศสูงมากเช่นกันค่ะ ตอนนี้ 13w 3d

เกิดจากสาเหตุใดค่ะ

เสียใจด้วยค่ะ ทางนี้ก็เพิ่งออกจากรพ.ผ่าตัดเพราะท้องนอกมดลูก

เสียใจด้วยนะคะรักษาสุขภาพให้แข็งแรงพร้อมมีน้องใหม่นะคะแม่

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ ขอให้น้องมาเกิดกับคุณแม่อีกนะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะพึ่งผ่านเหตุการนี้มาเหมือนกันค่ะสู้ๆค่ะ

เสียใจด้วยน้ะค่ะแม่ขอไห้น้องกับมาเกิดกับแม่ใหม่น่ะค่ะ

สู้ๆๆนะขอให้แข็งแรงเร็วๆๆนะจ๊ะ พักร่างแล้วมาสู้ใหม่ 💐

เสียใจด้วยนะค่ะ สู้ๆน๊า ขอให้น้องกลับมาใหม่เร็วๆนะค่ะ

เสียใจด้วยค่ะ ขอให้แม่มีพลังกาย พลังใจที่เข้มแข็งค่ะ

VIP Member

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะคุณแม่...เป็นกำลังใจให้ค่ะ