264 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะค่ะ ของเราก็เคยเป็นค่ะ13+2แต่ตอนนี้ตั้งท้องใหม่แล้วค่ะสู้ๆนะค่ะ

เคยค่ะเด็กคงไม่สมบูรณ์เลยจากไปจ้าเดี๋ยวก็มีน้องใหม่จ้าตอนนี้พักห้ามคิด

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆค่ะ. ช่วยแชร์ สาเหตุหน่อยได้ไหมคเ จะได้ระวังป้องกันกัน

ขอให้แม่เข้มแข็งและสุขภาพร่างกายแข็งแรงไวๆ น้องต้องกลับมาอีกแน่นอนจ้า

เสียใจด้วยนะคะ เราก็เคยผ่านจุดนี้มาแล้วเหมือนกัน เป็นกำลังใจให้นะคะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ รักษาสุขภาพให้กลับมาแข็งแรง น้องจะต้องกลับมาอีกแน่ค่ะ

ขอให้แม่แข็งแรงไวๆนะคะ รักษาร่างกายให้แข็งแรง เดี๋ยวน้องก็กลับมาค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ก็เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้คะเป็นกำลังใจให้นะคะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ ทางนี้ท้องสำเร็จในครั้งที่ 3 ค่ะ สู้ๆ

ของเราก้สองคนแล้วที่เสีย​ไป​ตอนนี้ท้องสามก้กังวลเหมือน​กัน