247 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะคุณแม่ รีบแข็งแรงและมีน้องอีกเร็วๆนะคะ

ความรู้สึกเดียวกันเลยคะ ขอให้ได้รับข่าวดีนะคะ

สู้ๆ นะคะ ✌🏻 ทั้งคุณแม่และตัวเล็กก็สู้ไปด้วยกันนะ 💕

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้น้องแข็งแรง ปราฏิหาริย์มีจริงนะคะ

VIP Member

สู้ๆทั้งหนูและแม่นะคะ ขอให้น้องปลอดภัยจนคลอดเลยคะ

สู้ๆคะ่รู้ว่าแม่สู้อยู่แล้วหนูกะสู้กะคุณแม่นะลูก

ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ..แม่ต้องอย่าเครียดด้วยนะคะ

ขอให้มีปฎิหารย์ ขอให้น้องแข็งแรง คุณแม่สู้ๆนะคะ❤

จะคอยเป็นกำลังใจผ่านทางคอมเมนต์นะค่ะสู้ๆค่ะ✌️

สู้ๆนะคะเราเองก้เคยผ่านเรื่องแบบนี้มาเหมือนกัน