247 ตอบกลับ

สุ้ๆนะคะ..พยายามไม่เครียดไม่คิดมากนะสู้ๆเป็นกำลังใจใก้คุณแม่..✌✌✌

หนูเข้าใจดีเลยค่ะหนูก็เคยเป็นแบบนี้ สู้ๆน่ะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ผลจะออกมาอย่างไร ก็ขอให้ดูแลสุขภาพดีๆนะคะ ✌✌

สู้ๆนะแม่ อ่านแล้วน้ำตาไหลเลย สู้ๆไปกับแม่นะน้องพอเพียงคนเก่ง

สู้ๆนะคะ เราท้อง6วีค มีภาวะแท้งคุกคามเหมือนกัน รอลุ้นทุกวันค่ะ

สู้ๆนะคุณแม่ เราก็เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้ ทำใจไม่ได้เลย✌🏻😭

อย่าเครียดมากนะคะคุณแม่ สู้ๆนะคะ ส่งกำลังใจให้นะคะ ❤️❤️❤️

สู้ๆนะค่ะแม่ เป็นกำลังให้ค่ะ ขอให้น้องอดทนแข็งแรงๆนะค่ะ

สู้ๆนะค่ะขอให้เกิดปฏิหารย์ให้น้องกลับมาอีกครั้งนะค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องแข็งแรงค่ะคุณแม่ สู้ๆนะคะ