422 ตอบกลับ

6มกราแต่แอบใช้ทางลัดจ้ากำหนดฤกษ์ดีให้น้องเองเลยเพราะรอไม่ไหว

24 มกราคม อาทิตย์ที่แล้วมีเจ็บเตือน #แอบมีลุ้นเหมือนกันค่ะ.☺️☺️

22 มกราค่า ล่าสุด น้ำนมไหลแล้ว😂 น่าจะคลอดก่อนกำหนดอิแม่คิดว่า

พบหมอวันที่3หาวันผ่าคร๊..แต่เริ่มปวดท้องปวดเอวเดินไม่ไหวล่ะ

25 มกรา ค่ะ ช่วงนี้ท้องแข็งบ่อย บางทีก้อมีแบบเจ็บขึ้นมาบ้าง

6มกราค่ะ ตื่นเต้นมากวันนี้ 38wแล้ว ยิ่งใกล้วันยิ่งตื่นเต้น😍

ขอหั้ยได้เจอลูกเร็วๆนะคะ..แม่บ้านนี้ต้องรอวนไปอีกเดือนจ๊

22 มกราคม อยากคลอดตอนนี้ให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยค่าาาา อึดอัด

VIP Member

13 มกราคม ใจจดใจจ่อรอเจ้าตัวเล็กแล้วจ้าาา อยากแตกแล้วค่ะ5555

ขอให้น้องปลอดภัยนะคะสุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูก