32 ตอบกลับ

ปกติค่ะ 2.91 cm หมอไม่ได้ซูมเยอะ เลยเห็นเป็นเล็กๆ แล้วแต่ว่าเห็นชัดไม่ชัด ถ้าชัดหมอจะซูมได้เยอะค่ะ ก็จะเห็นน้องรูปใหญ่ขึ้น ของแม่ตอน10wเห็นชัด ก็ดูเหมือนตัวใหญ่

ขอบคุณค่ะ ยินดีเหมือนกันจ้า เป็นคุณแม่ท้องแรกมีความกังวลเยอะ ทุกสิ่งอย่างเหมือนกันเลย

ปกติค่ะ ถ้าคุณหมอไม่ติมาว่าลูกตัวเล็กคุณแม่อย่างคิดไปเองเลยจ้า พึ่งจะ2เดือนนะ 555

ทำไมเห็นชัดจังค่ะเราไปซาวตอนอายุครรค์11สัปห์ดา6วันไม่ชัดเจนขนาดนี้เลยค่ะ

สงสัยซูมรึป่าวคะ

ปกติค่ะ เดี๋ยวพัฒนาการน้องจะเริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆ

บ้านนี้ตอน8สัปดาห์ ซาวทางช่องคลอดจะชัดกว่าคะ

VIP Member

ก็ตรงตามสถิติดีนี่ค่ะ เห็นเขียนอยู่ข้างล่าง

ขอบคุนค่ะ ดูไม่เป็น

VIP Member

หมายถึงอะไรน้อยอ่ะคะจะได้ช่วยให้คำตอบถูก

เราตัวเล็กกว่าอีกค่ะ นี่ตอน9week เหมือนกัน

VIP Member

ซาวด์ประเมินจากขนาดได้9วีค6วันค่ะ ปกติ

ไปซาวตอน9 wเหมือนกันค่ะ ตอนนี้12w แล้วค่ะ