43 ตอบกลับ

อายุครรไล่เลี่ยกันเลยค่ะ9w4dถ้าแม่ไปซาวเองคงได้เห็นเจ้าตัวเล็กแบบนี้แน่ๆ❤️1พค64

ซาวครั้งแรก8wยังไม่เห็นน้องเลยกังวลมากค่ะตอนนี้13wแล้วค่ะยังไม่ซาวอีกเลย😔

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แม่และน้องสุขภาพแข็งแรงค่ะ❤️

แม่ซาวผ่านน่าท้องรึว่าผ่านช่องคลอดคะ ชัดมากเรย

ดีจังบ้านนี้17วิคซาวใม่เหนรุปร่างน้องแบบนี้บ้าง

ดีใจด้วยนะแม่ อยากมีโมเม้นท์แบบนี้บ้างจัง

ดีใจด้วยค่ะ บ้านนี้ก็ เมษา 64 เหมือนกันค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ บ้านนี้ก็เมษาเหมือนกันค่าา 💗

VIP Member

ดีใจด้วยนะค้า น้องยังจิ๋วๆอยู่เลย❤️😘✌️

ยินดี​ด้วย​จ้าบ้าน​นี้​5เมษายน​จ้ะ

เมษา 64 เหมือนกันค่ะ กำลังจะ 12 วีคแล้ว