333 ตอบกลับ

เป็น​กำลังใจ​ให้นะคะแม่​ สู้ไเพื่อลํกของเราค่ะ

สู้ๆนะคะ เดียวสิ่งดีดีจะเข้ามาหาในอีกไม่นานค่ะ

สู้ๆนะคะ เพื่อตัวเล็กเอาใจช่วยเป็นกำลังใจให้คะ

สู้ๆนะคะ..ไม่ต้องคิดมาก ฟ้าหลังฝนสวยงามเสมอ✌

สู้ๆๆนะคะ คุณแม่ ของเป็นกำลังใจให้นะคะ✌️✌️✌️

สู้ๆ ค่ะเป็นกำลังใจให้ทั้งคุณแม่ คุณลูกค่ะ

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ผ่านไปให้ได้ค่ะ

สู้ๆนะคะ เพื่อเจ้าตัวเล็กที่กำลังจะออกมา❤️

สู้ๆนะคะ.เป็นเหมือนกันค่ะแต่อดทนเพื่อลูก😍

สู้ๆนะคะ ✌️✌️เดี๋ยวสิ่งดีๆจะผ่านเข้ามาค่ะ