333 ตอบกลับ

♥️♥️♥️ลูกคือของขวัญ และคือกำลังใจที่ดีที่สุดแล้วคะ

เหมือนกันเลยค่ะท้อง8เดือนเเต่เเฟนทิ้ง..สู้ๆนะ💕

VIP Member

สู้ๆค่ะแม่ เดี๋ยวน้องจะออกมาเป็นกำลังใจให้แล้วค่ะ

สู้ๆนะค่ะไกลจะคลอกแล้วนะค่ะดูแล้วตัวเองด้วยนะค่ะ

สู้ๆค่ะ มีภาระที่ต้องรับผิดชอบเยอะ อย่าท้อเด็ดขาด

สู้ๆนะค่ะ เราอยู่กับลูกก้อมีความสุขที่สุดแล้วค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ เข็มแข็งสู้สู้เพื่อลูกค่ะแม่💪👍👏

ขอบคุณคะ💕

สู้เพื่อลูก​นะคะ​ ผช.ไม่ดีเราก็ทิ้งเค้าไปเถอะค่ะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ น้องคือของขวัญที่มีค่าที่สุดค่ะ

เข้มแข็งนะคะคุณแม่ สู้ๆคะ เป็นอีกหนึ่งกำลังใจคะ