333 ตอบกลับ

สู้​ๆค่ะแม่ของแค่เรามีกำลังใจ​ทุก​อย่างจะผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ

ตอนนี้ก้อเหมือนกำลังจะโดนทิ้งเหมือนกันค่ะ..ความรุสึกแย่มาก

คิดแต่ว่าอะรัยจะเกิดมันก้อต้องเกิด คิดอย่างเดียวคือสงสารลูก

สู้ๆนะคะแม่บ้านนี้25+3วีครู้สึกว่าสามีเปลี่ยนไปเหมือนกันคะ

สู้ๆๆคะอย่างน้อยเราก็มีเจ้าตัวเล็กอยู่เป็นกำลังใจให้คะ

ส่งกำลังใจให้นะคะ คุณแม่และคุณลูก สู้ๆ เดินหน้าต่อไปนะคะ

กำลังใจคือตัวเล็กในท้องนะคะ สู้ๆค่ะ เดี๋ยวก็ไม่เหงาแล้ว

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ อดทนเพื่อลูก เข็มแข็งไว้นะคะจะเจอลูกแล้ว

สู้ๆนะคะ เด่วมันก็ผ่านไปค่ะ ลูกจะเป็นทุกอย่างให้เราเอง

ขอบคุณนะคะ✌️

ปล่อยมันไปค่ะ สู้ๆเลี้ยงลูกคนเดียวได้แน่นอนค่ะ✌️😍😍

VIP Member

สู้ๆนะค่ะแม่นึกถึงหน้าลูกไว้นะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ