333 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะแม่ เพื่อตัวเล็ก (เราท้อง6จะ7เดือนแล้วอยู่กับลูกแค่สองคนมาโดยตลอด ถ้าพ่อเขาไม่พร้อมที่จะกอดลูก เราก็ต้องกอดลูกให้แน่นเป็นสองเท่า) อีกไม่กี่วีคแล้ว สู้ๆนะคะแม่

ขอบคุณนะคะแม่💕

สู้ๆค่ะ ลูกคนแรกทรมานมาก ต้องเลี้ยงเองยุกับพ่อแม่ยังไงเขาก้ไม่ปล่อยให้เราอดอยากหรอกค่ะ ท้องแรกอายุ16ปี เลี้ยงเองถึง7เดือนแล้วไปหาทำงานเซเว่นเรียนด้วยค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ คิดถึงลูกและดูแลตัวเองดีๆ จะมีตัวน้อยมาให้กำลังใจอีกไม่นาน อะไรที่ไม่ดีก็ไม่ต้องไปคิดมากไม่ต้องสนใจ สุดท้ายแล้วคนที่เสียใจจะต้องไม่ใช่เรา 😊✌✌

สู้ๆเพื่อลูกที่กำลังเกิดมานะคะ อย่าไปให้ค่าให้ราคากับคนที่เขาไม่เห็นคุณค่าเราเลยค่ะ อย่างน้อยแม่ก็ไม่ได้อยู่คนเดียวนะคะ มีลูกๆเป็นกำลังใจค่ะ✌🏻✌🏻

เป็น​กำลัง​ใจ​ให้นะ​คะ​ เราก้อเลิกกับพ่อของ​ลูก​เหมือนกัน​ค่ะ​ #การที่ลูกไม่มีพ่อดีกว่าให้ลูกมีพ่อแย่ๆ​ ค่ะ​ สู้ๆ​ นะคะ​ ตอนที่​เรา​ 7​ เดือนละ

สู้ๆจร้าของเราก็โดนทิ้งตอนลูกคนโตได้7ขวบเป็นแม่เลี้ยงเดียวมาตลอดตอนนี้ลูกอยู่ม.2เตรียมแพทย์แล้ว​ ผู้หญิงสมัยนี้เก่งทำได้ทุกอย่างอยู่แล้ว

💕💕💕💕

สุ้เพื่อเจ้าตัวเล็กค่ะแม่ ในดมื่อเขาทิ้งเรา เราก้อต้องทำหน้าที่ทั้งแม่และพ่อไห้เขาค่ะ อย่าคิดมากนะค่ะเดียวมันก้อผ่านไปค่ะ

สู้สู้นะคะคุณแม่เราต้องสู้เพื่อลูกของเราค่ะ ลูกคือสิ่งสำคัญกว่าสิ่งอื่นใดนอกจากพ่อแม่แล้วลูกคือกำลังใจที่ดีที่สุดของเรา

สู้ๆนะแม่ บ้านนี้ก็ไม่รู้ว่าพ่อจะทิ้งไปเมื่อไหร่เหมือนกัน แต่ถ้าอยู่คนเดียวแล้วดีกว่ามีเขาอยู่ด้วย ก็อยู่คนเดียวดีกว่า ✌🏻

ขอบคุณคะแม่✌️✌️ จะสู้เพื่อเจ้าตัวน้อย

เราร้องไห้เกือบทุกวัน จน4เดือนแล้ว ตอนนี้ก็ยังทำใจไม่ได้ แต่สักวันมันจะผ่านไป สักวันเราจะยิ้มได้อีกครั้ง สู้ไปด้วยกันน่ะค่ะ

สู้ๆนะคะเดี๊ยวทุกอย่างก้อผ่านไปสู้เพื่อตัวเล็กคะ