75 ตอบกลับ

บ้านนี้12มิถุนายน เตรียมครบหมดแล้วค่ะ ซักพับใส่ลังรอแล้วคะ34 วีค

ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ.กำหนดคลอด.6 มิ.ย 34+6.คนแก่ยังไม่ใหัเตรียมค่ะ

ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

บ้านนี้4มิถุนาเริ่มซักเสื้อผ้าที่นอนแล้วกลัวโพล่มาพฤษภา555

8เดือนเหมือนกันค่ะ เตรียมแล้วแต่ยังไม่ครบ ขาดนิดหน่อยค่ะ

VIP Member

จัดใส่ตะกร้า พร้อมหิ้วไปคลอดมากเลยจ้า ตอนนี้ 😁😁😁

มิถุนาเหมือนกัน ซื้อแล้วบางอย่าง แต่ยังไม่ครบค่ะ

33วีคค่ะ​ ซื้อของเกือบครบแล้วค่ะกำหนด22มิถุนายน​

ยังไม่เตรียมเลยค่ะ คนแก่เขาไม่ให้เตรียมเลย 32+6

ชื้อเกือบครบแล้วค่ะ..ซักใส่ตะกร้ารอน้องแล้ว

แม่บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า33w3dแล้ว