147 ตอบกลับ

ตอนไม่ท้องเส้นนี้เราก็มีนะแต่สีไม่เข้ม พอตอนท้องก็เหมือนเดินค่ะ มีแต่สีไม่เข้ม แต่เรามีแค่จากใต้สะดือลงไป บนสะดือเราไม่มี

มีค่ะ แต่จางๆเหมือนเงา เริ่มเห็นตั้งแต่เดือนกว่าๆแล้ว สงสัยอยู่ว่าคือเส้นอะไร คนท้องต้องมีทุกคนด้วยเหรอ เพราะอะไร

ท้องแรกเป็นค่ะ เริ่มเห็นรอย4เดือน ทั้งบนท้อง คอ รักแร้ ดำหมด ตอนนี้ท้องคนที่2. 7เดือน ไม่มีรอยเลยค่ะ

ตอนยังไม่ท้องก็มีเส้นจากใต้สะดือลงไปค่ะ แต่ไม่เข้มมาก พอมองเห็น แค่พอท้องก็ปกติเหมือนเดิม

เริ่มชัดตั้งแต่ 3 เดือนแรกแล้วค่ะ ปกติมันไม่มี พอมันเกิดเส้นขึ้นมาเลยสังเกตเห็นง่าย555

มีเหมือนกันสีดำมาแล้วเส้นใหญ่มากตอนนี้คลอดน้องได้3เดือนเส้นเริ่มจางแล้วคะ

ไม่มีค่ะ​ มีแต่ขนเริ่มยาวและเข้มกว่าเดิมค่ะ​ เป็นแนวเหมือนเส้นดำๆนี้เลย

เหมือนกันค่ะ

ท้องแรกยังไม่ทันจางหมด ท้องสองต่อเลยค่ะ😂แต่ท้องสองเส้นจางกว่าเดิมมากๆ

ปีกว่าๆจ้ะ

บ้านนี้ไม่แน่ใจว่ามีตั้งแต่เมื่อไหร่แต่สีเข้มมากจ้า ตอนนี้ 27w1

เริ่มมีเส้นดำตอน7เดือนค่ะตอนนี้8เดือนชัดขึ้นดำขึ้นมากเลยค่ะ