31 ตอบกลับ

จะรีบไปไหนค่ะ เขายังเป็นเม็ดถัวอยู่เลย ใจเย็นคร้า

ยังไม่ออกหรอกค่ะ บ้านนี้ท้องเริ่มออกตอน18-19วีคค่ะ

7w ตัวเท่าเม็ดถั่วอยู่เลยท้องจะออกช่วง4-5 เดือนคะ

ใจเย็นๆจ้าแม่ บ้านนี้มาออกตอน 20 weekกว่าๆเลยคะ

VIP Member

7สัปดาห์น้องยังเท่าเมล็ดถั่วเขียวอยู่เลย😂

7สัปดาห์ยังเป็นก้อนเนื้ออยู่เลยค่ะ

VIP Member

ยังเป็นตัวอ่อน ยังไม่ถึง10 ซม เลยจ้า

Super Mum

บ้านนี้ท้องออกตอน 5-6 เดือนเลยค่ะ 😊

ถ้าท้องแรกก็จะเป็นเรื่องปกติค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ ท้องเราเพิ่งออกตอน 20w ค่ะ