6 ตอบกลับ

น้องจะเปลี่ยนไปทุก ๆ วันค่ะ ยิ่งสีผิวจะเริ่มเห็นสีผิวจริง ๆ ของน้องได้ชัดขึ้นเรื่อย ๆ (ตามกรรมพันธุ์) น้องที่เกิดมาแดง (เหมือนจะคล้ำหรือดำ) ยิ่งโตยิ่งขาวค่ะ ลูกเราเกิดมาแดงคล้ำสุด ๆ อาจารย์หมอบอกว่าน้องขาวมากกก เรานี่แบบไม่ค่อยเชื่อ ใช่หรอคะหมอ แต่ในใจเราก็เชื่อว่าน้องไม่คล้ำเพราะเรากับแฟนลูกครึ่งจีนทั้งคู่ (แต่แม่แฟนไทยแท้และคล้ำ) ตอนนี้น้อง 5 เดือนกว่า ผิวขาวอมชมพู ผิวเนียน จนหมอชม

Super Mum

หน้าน้องจะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ ค่ะ ส่วนสีผิวถ้าตอนเกิดผิวขาว โตขึ้นมาผิวจะคล้ำค่ะ แต่ถ้าตอนเกิดผิวคล้ำ โตขึ้นมาผิวจะขาวค่ะ

เปลี่ยนคะ​ เปลี่ยนจากคนเป็นลิง​ 🤣🤣

VIP Member

10 วัน VS 4 เดือนคร๊าบ

Super Mum

เปลี่ยนไวจริง 😂😂🥰🥰

บ้านนี้ก็เปลี่ยน