17 ตอบกลับ

ผ่า7 มิ.ย. นี้ ท้อง2 ตื่นเต้นมากพร้อมหมดแล้วได้แต่นอนดมผ้าลูกรอค่ะ ไม่กลัวเจ็บเลย อยากเจอหน้าลูกมากกว่า

ขอให้ทุกอย่างราบรื่นนะคะ 🥰

คลอดสมิติเวชเหมือนกันเลยค่ะ แต่ไม่เอาชุดน้องไปเลยโรงบาลมีให้ ขี้เกียจขนไปเอาไปแค่ของแม่

ชุดกลับบ้านน้องโรงบาลก็มีให้ค่ะ

ไม่พร้อมก็ต้องพร้อมค่ะคุณแม่สู้ๆๆนะค่ะขอให้แข็งแรกทั้งแม่และน้องนะค่ะ🥰🥰🥰🥰

สู้ๆๆค่ะ

Carseat ยี่ห้ออะไรคะแม่ ? บ้านนี้กำลังจะซื้อ แต่ตัดสินใจไม่ได้เลือกไม่ได้ซักทีค่ะ

Daiichi First 7 plus ค่ะ

ผ่า7มิ.ยเหมือนกันค่ะ กลัว กังวล ตื่นเต้น หลายความรู้สึก จนบางครั้งนอนไม่

สู้ไปด้วยกันนะคะ

คุณแม่ผ่าตอนกี่weekคะ คลอดแล้วอย่าลืมมาอวดเจ้าตัวน้อยให้ดูบ้างน้า

38W 3D ค่ะ ... 🥰

ผ่าที่7มิ.ย เหมือนกัน หมอนัดไปนอน วันพรุ่งนี้แล้ว สู้ๆค่ะแม่

ขอให้ทุกอย่างราบรื่นนะคะ

ยินดีด้วยคะ ถามนอกเรื่องคาร์ซีทรุ่นอะไรคะใช้ได้ถึงกี่ปี

ขอบคุณคะ

มิถุนาเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่ได้นัดวันผ่า

กำหนดผ่าวันที่7นี้เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณแม่เองก็เช่นกันนะคะ✌✌✌