12 ตอบกลับ

ตอนท้องออกแบบนี้เป็นภาวะแท้งคุกคามค่ะ หมอจะให้ยามากินและสอด บางคนก็ต้องฉีดยาทุกวันแล้วแต่หมอ แต่พวกนี้ไม่แพงค่ะ ดูแลตัวเองดีๆ ตกเดือนละ1,000หน่อยๆ อันนี้เอกชนนะคะ ถ้ารัฐก็น่าจะถูกกว่านี้

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะพอแต่แม่บ้านนี้นี้ออกเยอะกว่าในรูปค่ะหมอบอกแท้งคุกคามแม่แฟนเลยให้ลาออกจากงานแล้วไปนอนอยู่บ้านเฉยๆค่ะแค่กวาดบ้านหมอก็ไม่ให้ทำค่ะ

ค่ะ ผ่านมา3วันแล้ว ก็ ไม่มี เลือด ออกนะค่ะ ตกขาว ปกติ ค่ะ

เสี่ยงแท้งคุกคาม​ ลองปรึกษาหมอนะคะ

บ้านนี้ออกแบบนี้ ภาวะแท้งคุกคามค่ะ

VIP Member

หาหทอเลยค่ะคนท้องไม่ควรมีเลือดออก

VIP Member

หาหมอดีกว่านะคะ ไม่อยากให้ชะล้าใจ

ไปหาหมอด่วนค่ะไปมารึยังคะ

ต้องไปหาหมอนะคะ รีบไปเลย

Super Mum

แนะนำหาหมอดีกว่านะคะ

VIP Member

ควรหาหมอค่ะ