21 ตอบกลับ

VIP Member

บางคน6-7เดือนถึงออกนะค่ะแม่ ถ้าท้องแม่เล้กแล้วลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ก้ใม่มีอะใรน่ากังวลนะค่ะแม่ บ้านนี้จะ5เดือนแล้วพึ่งออกนิดเดียวเองค่ะ

เหมือนกันค่ะ5เดือน

ดูที่ลูกนะคะอย่าดูที่ท้องแม่ ไปหาหมอถ้าซาวด์แล้วเด็กขนาดปรกติก็คือปรกติจ้า

VIP Member

ไขมันหนามากแม่รอสักพักนะค่ะเดี๋ยวก็ออก บ้านนี้ท้องออกชัดห้าเดือนกว่า

แม่อาจจะมีหน้าท้องอยู่แล้วไหมคะ เลยคิดว่าท้องเท่าเดิม

สรีระแต่ละคนต่างกันค่ะ อย่ากังวลเลยค่ะแม่

ดูเหมือนแม่ไขมันหน้าท้องหนานะคะ ปกติค่ะ

้18+3ค่ะ ไม่ออกเลย ใส่เกงเอว22

VIP Member

โตกว่าบ้านนี้อีกค่ะแม่

VIP Member

ของเราก็ท้องเล็กนะ

5เดือนเท่านี้แหละแม่

♥️♥️♥️