11 ตอบกลับ

ท้องใหญ่เท่ากับเราตอนจะคลอดท้อง​ 2​เลยค่ะ​ เพราะ​ 5​เดือนเราท้องออกนิดเดียวเอง☺️ แต่ท้อง3เราเดือนแรกท้องเราใหญ่อย่างกับตอนที่เราท้อง​3เดือนเลย😆

บ้านนี้ก่อนท้อง45 พอท้อว57.5ผู้ชาย ตอนนี้ท้องได้7เดือนกว่าแล้ว

VIP Member

บ้านนี้5เดือนเหมือนกันค่ะแต่น้ำหนักไม่ขึ้นเลยกังวลมากค่ะ

6เดือนกว่าแล้วค่ะไม่ใช่5เดือน ท้องก็ปกติไม่ใหญ่ค่ะ

บ้านนี้ท้อง 2 ก่อนท้อง 48 ตอนนี้ 26วีคน้ำหนัก57.5ค่ะ

ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะ บ้านนี้8เดือนแล้ว

บ้านนี้ก็5เดือนค่ะ ท้องยังเล็กอยุ่เลย☺

25 w 1 d นี่ 6 เดือนกับอีก 1 อาทิตย์นะคะ

5เดือนน้ำหนักขึ้นมา51.4เองค่ะ

8 เดือนแล้ว นน.ยัง 56 อยู่เลยคร่า

VIP Member

ตอน5เดือนขึ้นโลครึ่งค่ะ