383 ตอบกลับ

VIP Member

5 เดือนเหมือนกันจ้าา แต่ไปตรวจแล้วหมอบอกสมบูรณ์ตามเกณฑ์จ้า 🤗

เราเพิ่งท้องออกตอน 5 เดือนค่ะ น้องไม่โต จะเริ่มโตตอน 6เดือนค่ะ

อันนี้ตอนท้อง6เดีอนคะ ตอน5เเอนไม่ได้ถ่ายคบอดได้4เดีอนเเล้วคะ

VIP Member

ตอน5เดือนคนก็ทักว่าดูไม่ออกว่าท้อง พอเดือน7-8ก็ดูออกเลยค่ะ

5เดือนเหมือนกันค่ะ กินลงลูก ถ้าน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็สบายใจค่ะ

สู้ๆค่ะเเม่น้ำหนักคงจะลงลูกเรา

22+6w.💓 ยังต้องใส่ชุดนักศึกษาไปสอบอยู่เลยค่ะ อึดอัดสุดๆๆๆ😂

5 เดือนเหมือนกันค่ะใกล้จะ6 เดือนแล้วเล็กไหมคะท้อง

5เดือนค่ะก็ใหญ่อยู่น่ะค่ะ แถมมีน้ำนมออกแล้วด้วยค่ะ

ไม่เล็กหรอกค่ะคุณแม่... 7เดือนขึ้นไปเดียวท้องก้อใหญ่ค่ะ

5เดือนเหมือนกันคะ เราว่าใหญ่แต่คนอื่นทักว่าท้องเล็ก