383 ตอบกลับ

อย่ากังวลเลยค่ะ พอเขเาเดือนที่6 ,7 ท้องใหญ่แน่นอนค่ะ นี้ก็เป็น555😁😁😁

บ้านนี้6เดือนเท่านี้เลยค่ะ ไม่รู้สัปดาห์หน้าหมอจะซาวให้ดูรึเปล่า

VIP Member

บ้านนี้ท้องเล็กกว่านี้อีกค่ะ​ แต่ลูกออกมาแข็งแรง​ น้ำหนัก2980ค่ะ

นึกว่าเราคิดมากอยู่คนเดียว4เดือรกว่าแล้วได้แค่นี้เหมิอนกันค่ะ

ไม่เล็กหรอกค่ะ บ้านนี้ท้องจนวันไปคลอดหมอยังคิดว่าท้อง5เดือน 😅

ไม่เล็กค่ะแม่ ไม่ต้องกังวัล บ้านนี้5เดือนเหมือนกันค่ะ นน.ลูก 445g.

21+5 วีค ค่ะ หมอบอกน้องน้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ แม่ก้อฟาดกินทุกอย่าง 😁

5เดือนบ้านนี้ใหญ่กว่านร้นิดหน่อย เป็นคนมีหน้าท้องอยู่แล้วค่ะ

พอๆกันเลยค่ะ เราก็5เดือนครึ่ง ท้องก็ประมาณนี้ แต่น้องดิ้นดีค่ะ

ในลาซาด้าค่ะ

เท่าเราเลยเราจะ6เดือนแล้วก็ท้องเท่านั้นเลยน้ำหนักขึ้น2โลเอง