149 ตอบกลับ

5. เดือนเหมือนกันคะ เป็นคนอ้วนมีรอยแตกนิดหน่อยเพราะอ้วน. ตั่งแต่ท้องมายังไม่แตกจ้า

ีดีจังค่ะ

บ้านนี้ก็ท้อง2. ยังไม่แตกลายไม่ได้ใช่อะไรเลยค่ะ. ตอนนี้7เดือนแล้วยังชิวได้ต่อจ้า5555

เรื่องเคลื่อนไหวบ้านนี้ก็เริ่มจะอึดอัดแล้ว เดินนิดหน่อยก็เหนื่อยต้องหาที่เเอนหลังตลอด😂😂

บ้านนี้ซื้อครีมมาทาตอนแรกก้ไม่แตกค่ะพึ่งมาแตกช่วง8เดือนค่ะครีมก้เอาไม่อยู่😅

เหมือนกันเลยค่ะคุณแม่ อุตสาดีใจว่าจะไม่แตกสุดท้ายมาแตกตอน8เดือนค่ะ 55

ถ้าทาตั้งแต่ท้องอ่อนๆ รับรองเอาอยู่ค่ะ ทาตอนนี้อาจจะช่วยไม่ให้ลายมากกว่านี้

ใช้ตัวนี้อยู่คะ EVE'S ขายอยู่นะคะแม่ เป็นตัวแทนแบรนด์EVE'S อยู่คะ ราคา 390.- ส่ง EMS/Kerry 450.- คะ

บ้านนี้ท้องได้ 7เดือนแล้วค่ะ ใช้น้ำมันมะพร้าวทุกครั้งหลังอาบน้ำ ไม่มีรอยแตกค่ะ

ของเรานี่แตกเพิ่มขึ้นมาจากรอยเดิมเยอะเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ใช้2ตัวนี้ค้ะ เริ่มทาตั้งแต่รุวว่าท้อง ตอนนี้7เดือนกว่า ยังใม่แตกลายค้ะ

ราคาประมาณเท่าไหร่หรอค่ะ

ทานีเวียกระปุกน้ำเงินอย่างเดียว ตั้งแต่3เดือน ตอนนี้5เดือนแล้ว ยังไม่แตกค่ะ

ดีจังค่ะ

ลองใช้ตัวนี้ดูคะ เราใช้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ตอนนี้จะ 6 เดือนแล้ว ยังไม่แตกคะ

ใช้เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็ยังไม่แตกใช้ตั้งเเต่ท้องได้3เดือน ตอนนี้จะ7แล้ว

สะดู๋โผ่เร็วจัง ท้องแตกเร็วมาก บ้านนี้ 6 เดือนแร้ว ยังไม่ทันเห็นรอยแตกเรยค่ะ

ของเรา 5 เดือนครึ่ง ยังเหมือนคนอ้วนอยู่เลย