87 ตอบกลับ

เหมือนกันเรยคะเเต่ของเราหมอไม่ไห่ผ่า ลูกตัวใหญ่3525กรัม เราอดเบ่งไม่ไหว เบ่งตั้งเเต่4cm. มดลูกบีบศรีษะน้องบวม ไม่หายใจ ต้องรีบเอาไปรักษาต่อหน้าลูกก็ยังไม่เห็นคะเห็นแว้บๆ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ น้องคลอดตอน37+4 เหนื่อยง่ายหัวใจเต้นเร็ว มีน้ำในปอด และผนังหัวใจรั่ว สงสารลูกจับใจเลยค่ะแม่😭😭

เคยเจอปัญหาเดียวกัน กลายเป็นเด็กกินเก่งตอนนี้27วันแล้วค่ะ สู้ๆค่ะ อย่ากังวลนะคะขอให้น้องแข็งแรง💕

มีอาการอย่างอื่นด้วยมั้ยคะ หรือน้ำเดินอย่างเดียว บ้านนี้ท้องเเรกไม่รู้เรื่องไรเลย 5555555

เยอะมั้ยคะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยตอนนี้38ยังเงียบอยุ่เลย สู้ๆค่ะขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยนะค่ะ

ตั้งชื่อหรือยัง ชื่อจริงว่าอะไร ขอชมหน่อย ขอวันเดือนปีเกิดแม่น้อง เช็คชะตาให้

VIP Member

หายไวๆนะลูกก บ้านนี้รอคลอดแต่ปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มได้ผ่าเหมือนกันค่ะ สู้ๆนะคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ยังเงียบยุเลย ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะค่ะ

สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้เนาะ เดี๋ยวก็หายดีปกตินะค่ะ

โถ....ลูกกก เอ็นดู❤ หายไวๆ ร่างกายแข็งแรงนะลูกนะ😊