49 ตอบกลับ

ตั้งแต่เริ่มท้องมาซาวด์ทุกเดือน ก็ชัดมาตลอด จนมาเข้าเดือนที่ 7 และเดือนที่ 8 แผ่นรกดันมาบังด้านหน้า ทำให้ดูหน้าไม่ชัดเจน รอลุ้นซาวด์ครั้งหน้า 8 เดือนกับ 3 สัปดาห์ ว่าจะเห็นหน้าน้องชัดขึ้นใหม รึจะได้ลุ้นความหล่อตอนคลอดเลยก็ไม่รู้ #รูปซาวด์ตอน 6 เดือน ชัดสุดแล้ว 🥰

อายุครรถ์ได้กี่เดือนแล้ว ถึงซาว4มิติได้คะ เพาะเราอายุครรถ์5เดือน หมอบอกว่ายังซาวดูหน้าไม่ได้เลยค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน 27weekค่ะ

ค่า NF เท่าไหร่คะ ของเราก็พึ่งซาวน์ไป อยู่ที่ 5.05 m เลยไม่รู้ว่าปกติมั้ย แต่หมอบอกว่าปกติดีค่ะ 20 วีค

ซาวแบบไหนที่ได้ดูหน้าชัดขนาดนี้อยากไปซาวดูแบบนี้บ้าง

ชัดมากค่ะ ซาวแบบ 4 มิติหรอคะ ซาวที่ไหนคะ

ไช่ค่ะ 4 มิติค่ะ 😘

VIP Member

ขอให้น้องแข็งแรงพัฒนาการดีคะ

บ้านนี้หมอซาวด์ให้ตอน 22w ค่า

ซาว4มิติ จ่ายเท่าไหร่คะแม่

คุนแม่ซาวมิติ กี่บาทค้ะ

VIP Member

ชัดค่า ยินดีด้วยน่ะค่ะ