76 ตอบกลับ

จะ6เดือนแล้วสู้แม่ๆไม่ได้เลยค่ะ555 #ท้องเล็กมากท้องแรก

VIP Member

4 เดือนค่ะ เวลากินอิ่มจะพองๆ ถ้ายังไม่กินก็ประมาณนี้

ใหญ่กว่าแม่บ้านนี้อีกค้ะแม่บ้านนี้จะ7เดือนแล้วค้ะ

พื้นฐานแม่บ้านนี้มีเยอะไปหน่อยคะ

5 เดือนเท่านี้ค่ะ แต่เริ่มรู้สึกว่าเริ่มโตไวละ555

ท้องใหญ่จังคะแม่ บ้านนี้6เดือนแล้วยังไม่ใหญ่เลย

ท้องเท่าแม่บ้านนี้เรยค่ะ แต่แม่บ้านนี้36+3แร้วค่ะ

VIP Member

ใหญ่เหมือนกันค่ะ เพราะเป็นคนอ้วนด้วยอยู่แล้ว😂

4เดือนใหญ่มากแม่ ของเรา5เดือนยังไม่ถึงไหนเลย😂😂

เหมือนกันเลยจ้า😊😊😊😊

ของเรา4เดือนแค่นี้เองน้ำหนักขึ้นมา2กลกว่าแล้ว

7 เดือนจ้าาา พอจะเหมือนคนท้องกะเขาบ้างมั้ย55555ข