76 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องใหญ่ไม่ได้ดูว่าลูกจะตัวใหญ่ตามท้องนะนอกจากซาวว่านนตามเกณฑไหม อีกอย่างหน้าจะเป็นคนมีหน้าท้องอยู่แล้ว

ใช้คะ มีทุนเดิมยุ่แล้วคะ 😆

แม่มีมรดกก่อนท้องเยอะ มีชัยไปกว่าครึ่งค่ะ ถ้าเทียบกับคนเอวบางร่างน้อย เราๆ นี่เหมือนคนใกล้คลอดเลย

อยากถามว่านู๋ท้องใด้5เดือนแต่ยังม่ไปว่าลุกจะเปนรัยป่าวค่ะแต่น้องดิ้นทั้งวันทั้งคืนเรยค่ะ

รีบไปฝากน้ะค่ะจะได้เอายาบำรุงมากินถ้าลูกไม่ได้รับยาลูกออกมาจะไม่แข็งแรงค่ะ

นี้ 2 เดือนกว่าเอง ค่ะ นึกไม่ออกเหมือนกัน 4 5 ข้างหน้า จะเป็นยังงัย 555มีคนทัก นึกว่า5 เดือนแล้ว

คุณหมดว่า หน้าท้อง เราเยอะ..เป็นธรรมดา ของคน ท้อง 2

บ้านนี้ยังไม่ตรวจเลยคะ แต่ท้องออกมาก ไม่รู้ว่าท้องไหม มีตกขาวเล็กน้อยติด กกน ด้วยคะ

แฝด3หรือป่าวคะแม่..ใหญ่มากกกกคะ ถ้าคนเดียวเด็กต้องใหญ่มากหรือแม่มีพุงสะสมคะ 😲😲😲

😁😁

เเม่บ้านนี้ก็4เดือน19สัปดาห์​5วันค่ะลูก​คนที่2 หน้าท้องเยอะ​เลยดูโตๆหน่อยค่ะ

คุณแม่เจ้าเนื้อใช่มั้ยคะ บ้านนี้ก็ประมานนี้เลยค่ะถ้าไม่ว่าใหญ่กว่า. อิอิ

เหมือนกันค่ะ4เดือนเต็มวันนี้เลย เริ่มปวดหลัง เริ่มเจ็บก้นกบแล้วค่ะๆแม่

555+ท้อง2ค่ะแม่ๆ

เข้าเดือนที่8ก็จะหย่ายๆประมานนี้แม่น้ำหนักขึ้นมา8โลแย้ว😁